ราคา 575000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 15131.58 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
เลขที่ห้อง A11a11
โครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก Life Ratchadapisek

โอ๊ต เริงฤทธิ์
0868103727
2013-11-03 22:46:35.0
เลขที่ประกาศ: 63682
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโด Life Ratchadapisek ไลฟ์ รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ห้วยขวาง 1 ห้องนอน 38.2 ตร.ม. ห้องเลขที่ A11a11 ห้องเลขสวย วิวดีจากชั้น 11 หันทิศเหนือ ตัวห้องยื่นออกมามากกว่าห้องข้างๆ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย fully furnished แอร์ 2 เครื่อง ครัว built-in พร้อมเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน แถมเฟอร์นิเจอร์มากกว่า 15 รายการ ขายดาวน์ที่ราคา 575,000 บาท*** เหมาะทั้งขายต่อ/ให้เช่า หรือ อยู่เอง ขายดาวน์ก่อนโอน ยอดโอนเข้าแบงค์/จ่ายสดวันโอนเหลืออยู่ที่ 2,917,080 บาท พร้อมโอน ปลาย เดือน มี.ค. 57 รวมราคาคอนโดประมาณ 3.49 ล้าน หรือ ตารางเมตรละ 91,XXX บาทเท่านั้น ตอนนี้ราคาตลาดแถวรัชดา ตรม ละ แสนแล้ว สนใจติดต่อ โอ๊ต 086-810-3727 หรือ rerng@hotmail.com ***ราคาขายและข้อมูล ณ วันที่ 13/1/2557

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดไลฟ์ รัชดาภิเษก Life Ratchadapisek - คอนโด ขายดาวน์
ไลฟ์ รัชดาภิเษก Life Ratchadapisek

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 24 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก Life Ratchadapisek - 6370000 บาท ติดต่อคุณ nongmink best

เลขที่: 239883
2018-07-01 11:03:50.0
Add to wishlist

ไลฟ์ รัชดาภิเษก Life Ratchadapisek

ขนาดพื้นที่ 56.0 ตารางเมตร

nongmink best