ราคา 1106000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 44704.93 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดีซิโอ้ คอนโด

korsak -
0830778027
2013-11-18 15:14:38.0
เลขที่ประกาศ: 67510
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ดีซิโอ้ คอนโด งามวงศ์วาน ตึก C ชั้น 3 ห้อง 317 ขนาดห้อง 24.74 ตร.ม. ระเบียงหันไปทางทิศใต้
ซึ่งเป็นตึกที่ขายดีที่สุด ตอนนี้ทางโครงการขายจะหมดแล้ว
ของแถมเยอะสุดๆ จัดเต็มไปเลย
1. แอร์ 2 เครื่อง
2. เฟอร์นิเจอร์ Modernform (ชุดวางทีวี , โซฟา , เตียง , สตูวางข้างเตียง , โต๊ะข้างโซฟา , โต๊ะกินข้าว, ตู้เสื้อผ้า built-in)
3. ฉากกั้นอาบน้ำกระจกนิรภัย
4. ชุุดครัว(Modernform)พร้อมชั้นแขวนวางไมโครเวฟ

ราคารวมทั้งสิ้น 1,106,000
ผ่อนดาว์น ถึง ต.ค. 57
เดีอนละ 999 บาท 13 งวด
เดีอนละ 22,205 บาท 3 งวด ธ.ค.56 , พ.ค.57 และ ต.ค.57
ฟรีค่าเปลี่ยนสัญญา
ราคาที่ผู้ซื้อต้องชำระให้กับผู้ขาย ณ วันที่เดือน พ.ย. = 45,000 บาท(รวมจอง+ทำสัญญา+ผ่อนดาวน์)

โครงการมีคลับเฮ้าท์ สระว่ายน้ำ สวนสาธารณะ
ใกล้ จุดขึ้นลงทางด่าน , เดอะมอลล์งามวงศ์วาน , รถไฟฟ้าสายสีม่วง
โทร 0891842262,0840158052

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-11-18 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ดีซิโอ้ คอนโด

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ดีซิโอ้ คอนโด

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ดีซิโอ้ คอนโด - 280000 บาท ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์

เลขที่: 170491
2015-04-23 12:23:32.0
Add to wishlist

ดีซิโอ้ คอนโด

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

มิกซ์ มิกซ์

0887570894

ขาย 280000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ดีซิโอ้ คอนโด - 1106000 บาท ติดต่อคุณ korsak -

เลขที่: 67510
2013-11-18 15:14:38.0