ราคา 220000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

Thatreed Denninnart
0910098362
2013-12-08 13:36:00.0
เลขที่ประกาศ: 76832
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
คอนโด Elio Del Ray ห้อง A3-07 อาคาร A ชั้น 3 ห้องมุมสุด สวยเลย เหลือเข้าแบงค์อีก 1,630,000.- บาท รวมราคาห้องโดยประมาณ 1,850,000.- ชั้นล่างของตึก มี Max Value โครงการจะเสร็จเดือน ธันวาคม 57,ค่าส่วนกลาง ตรม.ละ 45 บาท หาข้อมูลได้จากเวบของบริษัทเลยครับ

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ ELIO DEL RAY

เลขที่: 76832
2013-12-08 13:36:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Thatreed Denninnart

0910098362

ขาย 220000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ ELIO DEL RAY
ขาย 220000.00 บาท
Condo in Sukhumvit 85 for RENT (On Nut BTS) - Near Lotus On Nut
เช่า 7500.00 บาท
Splendid 2 Bedroom Condo in Phra Khanong - Nicely decorated and very well maintained
ขาย 6000000.00 บาท
TKF condo สุขุมวิท52
เช่า 9999.00 บาท
2 bedroom Duplex condo for rent in thonglor at thonglor tower
ขาย 30000.00 บาท
RHYTHM Condominium for rent Sukhumvit Prakhanong BTS Bangkok
ขาย 59000.00 บาท
clear