ราคา 28000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 470.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 59574.47 บาท/ตารางเมตร
โครงการ โฮมออฟฟิต ศรีนครินทร์ 15

กอล์ฟ JC
096-879-3245
2020-08-30 22:53:44.0
เลขที่ประกาศ: 296058

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
โฮมออฟฟิต ศรีนครินทร์ 15

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: โฮมออฟฟิต ศรีนครินทร์ 15

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ โฮมออฟฟิต ศรีนครินทร์ 15 - 28000000 บาท ติดต่อคุณ กอล์ฟ JC
ขาย 28000000.00 บาท
คอนโด ไอดิโอ โมบิ พระราม9 (Ideo MoBi Rama9) ขนาด 21 ตรม. สตูดิโอ
เช่า 16000.00 บาท
ขายหรือให้เช่าคอนโดศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน ขนาด 44 ตรม ห้องตกแต่ง
ขาย 10000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เอสต้าบริซ รามอินทรา - 208000 บาท ติดต่อคุณ เอ
ขาย 208000.00 บาท
ขายคอนโด Aspace by Areeya (เอสเปซ อโศก-ดินแดง) - คอนโด ขาย
ขาย 1620000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เอสต้าบริซ รามอินทรา - 160000 บาท ติดต่อคุณ คุณ คุณ
ขาย 160000.00 บาท
ขาย Diamond Ratchada Condominium อาคาร A ห้อง 2112A (ห้องมุม วิวสวย) ตกแต่งเสร็จ - คอนโด ขาย
ขาย 3250000.00 บาท
ขายหรือให้เช่าคอนโด LPN รัชโยธิน เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบเซ็ท - คอนโด ขาย
ขาย 2400000.00 บาท
ขายคอนโด lpn บดินทร์เดชา รามคำแหง อาคาร E ชั้น 2 พื้นที่ 35 ตรม
ขาย 1600000.00 บาท