ราคา 5700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 88.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64772.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 127/9
โครงการ พหลโยธิน พาร์ค พหลโยธิน 14

อุ้ย นุสิทธิ์
0919965457
2020-09-28 15:10:58.0
เลขที่ประกาศ: 302099
รายละเอียดเพิ่มเติม
127/9 ซอย พหลโยธิน 14 ถนน พหลโยธิน 14 สามเสนใน พญาไท กรุงเทพมหานคร ขายพหลโยธินพาร์คคอนโด ซ.พหลโยธิน14 บรรยากาศสงบ ร่มรื่น ปลอดภัย จอดรถสบาย พร้อมพื้นที่ในห้องมากถึง 88.38 ตร.ม. ชั้น 2 -2 ห้องนอน (พร้อมระเบียง) 2 ห้องน้ำ (พร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น) 1 ห้องรับแขก (พร้อมระเบียง) 1 ห้องครัว (Built in) 1 ห้องซักล้าง -เครื่องปรับอากาศ 3 ตัว -ที่จอดรถไม่ประจำ 1 คัน + สำรองได้อีกหนึ่งคัน -สนามเทนนิส ลู่วิ่งออกกำลังกาย สนามเด็กเล่น -ทำเลดีใกล้อนุสาวรีย์ชัย, ตึกชินวัตร, ธ.กสิกรไทย -ใกล้ BTS สะพานควาย, BTS อารีย์ สนใจติดต่อที่ อุ้ย 091-996-5457,086-452-2604 Line :ouinusita Mail :nusitpetlada@gmail.com นัดดูล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วั

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-04-10 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
พหลโยธิน พาร์ค พหลโยธิน 14

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: พหลโยธิน พาร์ค พหลโยธิน 14

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ พหลโยธิน พาร์ค พหลโยธิน 14 - 5700000 บาท ติดต่อคุณ อุ้ย นุสิทธิ์
ขาย 5700000.00 บาท
คุ้มมาก The Editor คอนโด สะพานควาย ชั้นบนสุด (เจ้าของขายเอง) ฟรี ที่พักหัวหิน My Resort 2 คืน - คอนโด ขายดาวน์