ราคา 3699000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 99972.97 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ เดอะ ยูนีค เอกมัย-รามอินทรา

Pim
0836461464
2021-12-22 14:17:24.0
เลขที่ประกาศ: 380332
รายละเอียดเพิ่มเติม
พื้นที่ใช้สอย
37.89 ตร.ม.
ชั้น
5
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
1
ห้องนั่งเล่น
1

รายละเอียด
ขาย คอนโดมิเนียม ดิ ยูนีค เอกมัย รามอินทรา
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ขนาด 37.89 ตร.ม.

- รถไฟฟ้า สายสีเหลือง (ลาดพร้าว-สำโรง)

สิ่งอำนวยความสะดวกดิ ยูนีค เอกมัย รามอินทรา
ฟิตเนส /ห้องออกกำลังกาย
สระว่ายน้ำ

ราคา: 3,699,000 บาท

สนใจติดต่อ: Pim 0836461464

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ ยูนีค เอกมัย-รามอินทรา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ ยูนีค เอกมัย-รามอินทรา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 15 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด เดอะ ยูนีค เอกมัย-รามอินทรา 72.54 ตรม. พร้อมลิฟท์ ส่วนตัว.

เลขที่: 471423
2024-01-25 22:25:22.0
Add to wishlist

เดอะ ยูนีค เอกมัย-รามอินทรา

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

WinnerEstate​ by หมอ