ราคา 44500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 116.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 383620.69 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 39
โครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36

วรธน บุญแร่
0623209546
2022-01-17 20:58:38.0
เลขที่ประกาศ: 384125
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าบีทีเอสทองหล่อเพียง 20 เมตร ดิ เอส สุขุมวิท 36 116.49 ตรม. วิวดี วิวสวย สงบและความหรูหรา

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 116.49 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 39 จากทั้งหมด 43 ชั้น

1 ห้องนั่งเล่น ที่จอดรถ (ชั้นจอดรถปกติ+Automatic Parking) ประมาณ 301 คัน

- รพ.สุขุมวิท
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.71,100.57

ราคา: 44,500,000 บาท

ลูกค้าสามารถเลือกชั้นและห้องได้ตามความพึงพอใจของลูกค้า

สนใจติดต่อ: วรธน บุญแร่ 0623209546
Line: Vic209546
วรธน บุญแร่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ดิ เอส สุขุมวิท 36

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ดิ เอส สุขุมวิท 36

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 24 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36

เลขที่: 462865
2023-11-08 08:50:20.0
Add to wishlist

ดิ เอส สุขุมวิท 36

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

poopae poopae

0851210072

เช่า 50000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36