ราคา 47000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 123.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 382113.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 40
โครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36

วรธน บุญแร่
0623209546
2022-01-18 10:26:48.0
เลขที่ประกาศ: 384191
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าบีทีเอสทองหล่อเพียง 20 เมตร ดิ เอส สุขุมวิท 36 123.93 ตรม. วิวเมืองสุขุมวิท และโค้งน้ำบางกระเจ้า

:: จุดเด่น ::
เดินทางสะดวกสบายด้วยที่ตั้งที่ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าบีทีเอสทองหล่อเพียง 20 เมตร ออกแบบตามแนวคิดเรือนไทย ฟังก์ชันจึงเข้ากับภูมิอากาศของประเทศไทย ด้วยวัสดุก่อสร้างที่คุณภาพระดับพรีเมี่ยม ในราคาที่สุดแห่งความคุ้มค่าสำหรับคุณ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 123.93 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 40 จากทั้งหมด 43 ชั้น
- วิว เมือง

- 1 ห้องนั่งเล่น ที่จอดรถ (ชั้นจอดรถปกติ+Automatic Parking) ประมาณ 301 คัน
- น้ำแร่ออนเช็นสไตล์ญี่ปุ่นขนาดใหญ่ 2 บ่อ 2 อุณหภูมิ
- สระว่ายน้ำขนาด Half Olympic พร้อมจากุซซี่

- รพ.สุขุมวิท
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.707,100.595

ราคา: 47,000,000 บาท

ลูกค้าสามารถเลือกชั้นและห้องได้ตามความพึงพอใจของลูกค้า

สนใจติดต่อ: วรธน บุญแร่ 0623209546
Line: Vic209546
วรธน บุญแร่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ: