ราคา 15900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 107.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 148598.13 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 25
โครงการ พาร์โก้ คอนโดมิเนียม

Delight asset
0802466359
2023-10-17 00:52:39.0
เลขที่ประกาศ: 460508
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียด
พื้นที่ใช้สอย : 107.5 ตารางเมตร
ลักษณะ : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
อาคาร : -
ชั้น : 25 (อาคารสูง 28 ชั้น)
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : ครบ (ตามภาพ)
.
จุดเด่นห้อง :
-สภาพดี ห้องชั้นสูง
-ห้องมุม มองเห็นวิวแม่น้ำทั้งจากห้องนอน และห้องนั่งเล่น
-มีความเป็นส่วนตัวด้วยจำนวนห้องเพียง 8 ยูนิต ต่อ ชั้น
-เหมาะสำหรับซื้อเพื่ออยู่อาศัย หรือปล่อยเช่า
.
จุดเด่นโครงการ :
-ใกล้ BRT ถนนจันทน์ ทางด่วน (ทางพิเศษเฉลิมมหานคร) เดินทางสะดวก
-ตั้งอยู่บนถนนนางลิ้นจี่ ใกล้กับถนนสายหลักสำคัญอื่น ๆ อีกหลายสาย
-สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการที่มีคุณภาพ ครบครัน
-รายล้อมด้วยแหล่งของกินของใช้ ศูนย์การค้า ตลาดสดต่างๆ มากมาย สะดวกสบายต่อการดำเนินชีวิต
.
.
++++ ขายราคาพิเศษเพียง 15,900,000 บาท ++++
.
.
สนใจติดต่อ Please Contact :
Tel : 0802466359
Line id : @delightasset (มี @ ด้านหน้าด้วยนะ)
Messenger : m.me/DelightAsset
Whatsapp : +66 80 246 6359
.
- รับฝากขาย บ้าน คอนโด ที่ดิน
- บริการทำการตลาดฟรี ยื่นสินเชื่อฟรี จนถึงวันโอนที่กรมที่ดิน
- ให้คำปรึกษาฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ
---------------------------------------------
.
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/SCwqzxaDuS6QqbWz5
แขวง ทุ่งมหาเมฆ, เขต สาทร, จังหวัด กรุงเทพมหานคร
.
.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- Lobby / Mailbox / สวน
– สระว่ายน้ำ (แบบ Infinity Edge แยกสระเด็ก สระผู้ใหญ่ พร้อมมุมจากุซซี่)
– ฟิตเนส, ซาวน่า (แยกส่วนชาย หญิง)
- Access Card Control / CCTV / รปภ. 24 ชม.
.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- ใกล้ BRT ถนนจันทน์
- ทางพิเศษเฉลิมมหานคร (ทางด่วนขั้นที่ 1)