ราคา 40000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 247.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 161943.32 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

KEN
0629289541
2024-01-05 20:01:27.0
เลขที่ประกาศ: 468913
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม 247.10 ตรม. 3นอน4น้ำ 1ห้องแม่บ้าน

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 247.10 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 0 จากทั้งหมด 0 ชั้น
- วิว แม่น้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม / The Pano Rama 3

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.671408,100.541109

ราคา: 40,000,000 บาท

-ราคารวมค่าโอนแล้ว
-ไม่รวมเฟอร์นิเจอร์

สนใจติดต่อ: KEN 0629289541
Line: kenkubz

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 32 ประกาศ

เลขที่: 468913
2024-01-05 20:01:27.0
Add to wishlist

เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 247.0 ตารางเมตร

KEN

0629289541

ขาย 40000000.00 บาท

ขาย คอนโด The Pano พระราม 3 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ Duplex 274 ตรม. ตกแต่งสวยหรู ริมแม่น้ำเจ้าพระยา

เลขที่: 457116
2023-09-21 13:21:58.0
Add to wishlist

เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 274.0 ตารางเมตร

คุณสุเอจ (เต้อ)

0959746515