ราคา 18000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 137.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 131386.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 34
โครงการ เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

หน่อง
0882488112
2023-11-10 13:54:15.0
เลขที่ประกาศ: 463115
รายละเอียดเพิ่มเติม
- ขนาดห้อง 137 ตรม (2 นอน 2 น้ำ) - ชั้น 34, ตกแต่งครบ, มีที่จอดรถส่วนตัว - ห้องหันหน้าทิศใต้ วิวสะพานแขวน แม่น้ำเจ้าพระยา - มีความ private สูง น่าอยู่ สิ่งอำนวยความสะดวกครบ - เดินทางสะดวกอยู่ติด ถนน พระราม 3 - ใกล้: BRT วัดด่าน, Int Intersect , สะพานวงแหวนอุตสาหกรรม, เซ็นทรัล พระราม3 ราคา 18,000,000 บาท Contact: หน่อง 0882488112 / LineID: yupawadee23

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 32 ประกาศ

ขาย คอนโด เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม 247.10 ตรม. 3นอน4น้ำ 1ห้องแม่บ้าน

เลขที่: 468913
2024-01-05 20:01:27.0
Add to wishlist

เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 247.0 ตารางเมตร

KEN

0629289541

ขาย 40000000.00 บาท

ขาย คอนโด The Pano พระราม 3 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ Duplex 274 ตรม. ตกแต่งสวยหรู ริมแม่น้ำเจ้าพระยา

เลขที่: 457116
2023-09-21 13:21:58.0
Add to wishlist

เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 274.0 ตารางเมตร

คุณสุเอจ (เต้อ)

0959746515

ขาย 50000000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด The Pano Rama 3 เดอะ พาโน คอนโดมิเนียม 60 ตรม.