ราคา 2950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82081.25 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ Centric Scene Ratchavipa (เซ็นทริค ซีน รัชวิภา)

Man
0888744834
2013-10-30 12:29:41.0
เลขที่ประกาศ: 62576
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Centric Scene รัชวิภา ชั้น 21 ขนาด 35.94 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องมุม พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า

คอนโด Centric Scene รัชวิภา ตั้งอยู่ริมถนนรัชดาภิเษก ระหว่างแยกประชานุกูล กับแยกวงศ์สว่าง ใกล้ทางด่วนบริเวณแยกประชานุกูล และห่างจากสถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง (สถานีวงศ์สว่าง) ประมาณ 500 เมตร

สถานที่ใกล้เคียงโครงการ Centric Scene รัชวิภา
- Big-C วงศ์สว่าง
- โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น
- มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
- มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
- สถานีขนส่งหมอชิตใหม่
- เมเจอร์ รัชโยธิน

รายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่ >> http://property.livingspacerealty.com/property/ขายคอนโด-centric-scene-รัชวิภา/

Contact Details : LIVING SPACE REALTY CO.,LTD.
Tel: 02 734 0704
Mobile: 088 874 4834
Email: welcome@livingspacerealty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-10-10 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Centric Scene Ratchavipa (เซ็นทริค ซีน รัชวิภา)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Centric Scene Ratchavipa (เซ็นทริค ซีน รัชวิภา)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 21 ประกาศ

P18CR1810128 The Seed Memories Siam 1 Bed 1 Bath 47 Sqm

เลขที่: 333586
2021-02-22 11:37:14.0
Add to wishlist

Centric Scene Ratchavipa (เซ็นทริค ซีน รัชวิภา)

ขนาดพื้นที่ 47.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 7600000.00 บาท