ราคา 520000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 16774.19 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ คอนโด แฟลตเคหะ การไฟฟ้า

Real Estate Zone
0962497479
2022-02-28 19:34:00.0
เลขที่ประกาศ: 389242
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดแฟลตเคหะการไฟฟ้า ใกล้ถนนพระราม 2 ซอย พระราม2 60 ทำเลดี ใกล้ห้าง เซ็นทรัลพระราม 2 บิ๊กซี ไทวัสดุ ใกล้แหล่งชุมชน ร้านค้า ร้าน
อาหาร 7/11 มีตลาดนัด เช้า-เย็น สะดวกสบายมากๆ เดินทางสะดวก เหมาะกับการอยู่อาศัย ผ่อนถูก 3xxx คุ้มค่ามาก ดีกว่าเช่าห้องอยู่ ซื้อเป็นทรัพย์สิน
ของตัวเองดีกว่า

ขายคอนโดหลักแสน แฟลตเคหะการไฟฟ้า พระราม 2 ขนาด 31 ตารางเมตร ห้องใหญ่ มีระเบียงและห้องน้ำด้านหลัง ทำอาหารได้ ห้องน้ำระบายอากาศได้
ดีอยู่นอกห้อง ไม่ชื้น ปูกระเบื้องและทาสีใหม่ ทำเคาน์เตอร์ครัวแล้วสวย พร้อมอยู่ อยู่ชั้น 1 ดีมากๆสามารถทำร้านค้าหรือทำบริษัทได้ คุ้มค่ามากๆ

ใกล้สถานที่สำคัญหลายแห่ง
- โรงเรียน สุพิชฌา
- สำนักงานการไฟฟ้า
- โรงพยาบาลนครธน
- เซ็นทรัลพระราม 2
- โฮมโปร พระราม 2

ราคาพิเศษเพียง 520,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง
สนใจติดต่อ คุณ อัมรา ศูนย์85ศูนย์สี่สี่ เจ็ด00เจ็ด แอดไลน์ 085-0447007

https://www.ddproperty.com/property/ขายคอนโดหลักแสน-แฟลตเคหะการไฟฟ้า-พระราม-2-ซอย-60-บางขุนเทียน-ใกล้ถนนใหญ่-ใกล้บิ๊กซี-
เซ็นทรัลพระราม-2-ไทวัสดุ-ขาย-9184126

https://baan.kaidee.com/product-359586284

https://www.livinginsider.com/livingdetail/843948/ขายคอนโดหลักแสน-แฟลตเคหะการไฟฟ้า-พระราม-2-ซอย-60-บางขุนเทียน-ใกล้ถนน
ใหญ่-ใกล้บิ๊กซี-เซ็นทรัลพระราม-2.html

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง